| Tên thương hiệu: | Sayok |
| Số mô hình: | SN-280D |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | EXW US$16850 -17388/set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ / tháng |
Máy làm tăm bông tẩm cồn kèm máy đóng gói miếng tẩm cồn CE
Hóa đơn:
Đóng gói và hàn: Máy có khả năng tự động chiết rót dung dịch cồn vào từng tăm bông và hàn kín để duy trì độ vô trùng. Quy trình này đảm bảo việc chiết rót đồng nhất và chính xác cho từng tăm bông.
Vật liệu đóng gói: Máy đóng gói tăm bông tẩm cồn có thể xử lý nhiều loại vật liệu đóng gói khác nhau, chẳng hạn như túi giấy bạc hoặc túi nhựa. Máy có thể tạo túi từ cuộn vật liệu hoặc sử dụng túi làm sẵn, tùy thuộc vào thiết kế cụ thể.
Vô trùng và vệ sinh: Các máy này được thiết kế để duy trì môi trường vô trùng trong suốt quy trình đóng gói. Chúng thường tích hợp các tính năng như hệ thống lọc khí và môi trường được kiểm soát để giảm thiểu nguy cơ nhiễm bẩn.
Quy trình sản xuất:
Cấp nguyên liệu →Gấp dọc vải không dệt → Cắt theo chiều dài → Phun chất lỏng → Tạo túi →Hàn & cắt túi → Xuất sản phẩm.
1. Điều khiển nhiệt độ độc lập, phù hợp hơn với mọi loại vật liệu đóng gói.
2. Theo dõi dấu màu có độ chính xác cao, đầu vào kỹ thuật số vị trí hàn, làm cho vị trí hàn và cắt chính xác hơn.
3. Làm 2 túi mỗi hàng trong một lần, tổng cộng 4 túi bằng đường đục lỗ ở giữa hoặc tất cả các túi được tách rời.
Cần lưu ý rằng tính sẵn có và các tính năng cụ thể của máy đóng gói tăm bông tẩm cồn có thể khác nhau tùy thuộc vào nhà sản xuất và yêu cầu cụ thể của nhà sản xuất.
Thông số kỹ thuật:
| Mẫu mã | SN-280D |
| Tốc độ đóng gói | 360~400/phút (túi/phút) |
| Kích thước đóng gói | Dài*Rộng 50*50mm |
| Nguồn điện | 220/380V 50/60Hz |
| Công suất | 5KW |
| Kích thước máy | 2800*1300*1500(mm) |
| Bộ cấp liệu | 2810 *1400* 1600 mm |
| Trọng lượng máy | Khoảng 500kg |
| Chiều rộng màng | 400mm(mm) |
| Công suất | Khoảng 15 KW |
| Loại vật liệu | Rắn |
| Nơi xuất xứ | QUẢNG ĐÔNG, TRUNG QUỐC |
| Sử dụng | Máy sản xuất vượt trội cho tăm bông, vải không dệt, miếng lót cotton |
| Ngành áp dụng | Quà tặng, thủ công mỹ nghệ, thực phẩm, quần áo, dệt may gia dụng, hóa chất, đồ chơi, nhà hàng, hóa chất hàng ngày, phần cứng, máy móc |
Chi tiết máy:
|
1. Hình dáng máy đóng gói |
|
|
2. Hàn và cắt hoàn toàn tự động Việc co rút hàn và cắt được hoàn thành trong một lần chạy, thực hiện vận hành tự động không người lái. |
|
|
3. Hỗ trợ hai loại màng đóng gói khác nhau Có thể là cuộn đơn (lớp trên và lớp dưới cùng vật liệu) có thể là cuộn đôi (lớp trên và lớp dưới khác vật liệu), tiện lợi cho các lựa chọn đóng gói sản phẩm khác nhau. |
|
|
4. Hoàn toàn tự động |
|
|
5. Bổ sung chất lỏng |
|
|
6. Hàn tốt |
|
| 6. Máy được thiết kế chính để đóng gói các loại miếng tẩm cồn cỡ lớn, tăm bông tẩm cồn, khăn tẩm cồn, khăn ướt, v.v. |