| Tên thương hiệu: | Sayok |
| Số mô hình: | SN-900 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | EXW US$17900-20950/set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ / tháng |
Máy gấp và quay lại khăn tròn là một thiết bị tự động hiệu quả cao cho chế biến cuối cùng khăn tròn, tích hợp cho ăn, gấp, định vị, cắt và cuộn.Được sử dụng rộng rãi trong các nhà máy cung cấp khách sạn, các doanh nghiệp đồ ăn uống và các nhà máy in và nhuộm dệt may, nó giải quyết hiệu quả các vấn đề về hiệu quả thấp, chất lượng gấp không nhất quán và khó cán trong chế biến bằng tay.
Với hiệu suất đáng tin cậy và khả năng xử lý hiệu quả, máy này là một thiết bị quan trọng trong ngành công nghiệp khăn ăn, giúp các doanh nghiệp cải thiện hiệu quả,Giảm chi phí và tăng khả năng cạnh tranh.
| Mô hình máy | SN-900A |
| Vật liệu thô | chiều rộng1000~1800mm |
Trọng lượng của máy | Máy tính chính: khoảng 310KG, giá đỡ tải tự động: khoảng 300KG |
Màu máy | Sơn nướng trắng, mạ crôm hoặc xử lý bề mặt oxy hóa chomột số phần |
Hoạt độngMôi trườngĐiều kiện | Nhà máy khô và sạch sẽ |
Yêu cầu nguồn cung cấp điện | Đơn pha, AC 220V, 50/60 HZ Sức mạnhđườnggiao diện là một cắm tam giác 16A. |
Năng lượng máy | Công suất tối đa 1,5KW |
Yêu cầu về nguồn không khí | Không khí nén: 0,4-0,8MPa Tiêu thụ không khí: 65L/min 3 Inter ống: đường kính 8 cm |
| Tốc độ gấp | Tốc độ gấp khoảng: (8~12)±1PCS/phút |
| Kích thước gấp | chiều dài 150 mmđến380mm,Chiều rộng 150 mmđến220mm |
| Chế độ truyền | Động cơ phụ, đường ray hướng dẫn |
| Hệ thống điều khiển: | Khả năng thiết lập giao diện con người-máy tính, điều khiển lập trình PLC |
Người điều hành | 10thợ làm |
1. gấp & Rewinding máy tích hợp Nó có thể nhận ra quá trình một bước của vật liệu mở, gấp, cắt thành từng mảnh và quay trở lại thành cuộn nhỏ. | |
2Thiết kế nhỏ gọn Giữ nguyên liệu thô mở Thiết kế vật liệu thô lớn, có thể lắp đặt. | |
3. Quá trình làm việc Máy này bao gồm 5 bộ phận: | |
4Các thiết bị cơ khí đa chức năng được tùy chỉnh được hưởng dịch vụ chất lượng | |
| 6. Máy gấp và cuộn lại tự động cho vải bàn dùng một lần. |
|