| Tên thương hiệu: | Sayok |
| Số mô hình: | SN-900 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | EXW US$17900-20950/set |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 bộ / tháng |
![]()
Đây là máy cắt hoàn toàn tự động, từ việc nhả cuộn vật liệu lớn, gấp, cuộn, cắt theo chiều dài cài đặt rồi kẹp ra để đóng gói, thiết kế rất nhỏ gọn và lý tưởng cho việc gấp và cắt khăn trải bàn lớn. Máy được tùy chỉnh cho việc gấp khăn trải bàn và có thể kết nối với máy đóng gói. Ít nhân công hơn với hiệu quả cao, độ chính xác cao và chi phí thấp, rất hữu ích cho nhà sản xuất khăn trải bàn dùng một lần, đặc biệt là những nơi gặp khó khăn về nhân công.
| Mô hình máy | SN-900A |
| Nguyên liệu | chiều rộng 1000~1800mm |
|
Trọng lượng máy |
Khung chính: khoảng 310KG, giá đỡ tự động: khoảng 300KG |
|
Màu máy |
Sơn tĩnh điện màu trắng, mạ crôm hoặc xử lý bề mặt oxy hóa cho một số bộ phận |
|
Môi trường hoạt động Điều kiện |
Nhà máy khô ráo và sạch sẽ |
|
Yêu cầu nguồn điện |
Một pha, AC 220V, 50/60 HZ Giao diện dây nguồn là phích cắm tam giác 16A. |
|
Công suất máy |
Công suất tối đa 1.5KW |
|
Yêu cầu nguồn khí |
Khí nén: 0.4-0.8MPa Tiêu thụ khí: 65L/min 3 Ống nối: đường kính 8 cm |
| Tốc độ gấp | Tốc độ gấp khoảng: (8~12)±1PCS/phút |
| Kích thước sau khi gấp | chiều dài 150 mm đến 380mm,Chiều rộng 150 mm đến 220mm |
| Chế độ truyền động | Động cơ servo, ray dẫn hướng |
| Hệ thống điều khiển: | Vận hành cài đặt giao diện người-máy, điều khiển lập trình PLC |
|
Người vận hành |
1 Operator |
|
1. Máy tích hợp gấp & cuộn lại Máy có thể thực hiện quy trình một bước từ nhả cuộn vật liệu, gấp, cắt thành từng miếng và cuộn lại thành cuộn nhỏ. |
|
|
2.Giá đỡ vật liệu thô thiết kế nhỏ gọn để nhả cuộn Thiết kế giá đỡ vật liệu thô lớn, có thể lắp đặt. |
|
|
3. Quy trình làm việc Máy này bao gồm 5 bộ phận: |
|
|
4.Thiết bị cơ khí tùy chỉnh đa chức năng được hưởng dịch vụ chất lượng |
|
| 6. Máy gấp và cuộn tự động cho khăn trải bàn dùng một lần. |
|